Kuna da tambaya?Ayi mana waya:+86 15986664937

Samar da Wutar Ma'ajiyar Makamashi Mai šaukuwa VS Generator Diesel

Yau bari muyi magana game da samar da wutar lantarki ta lithium mai ɗaukar nauyi da janareta na dizal, wanne ya fi dacewa da zangon waje?Wanne ya fi tattalin arziki?Yanzu mun kwatanta ikon ajiyar makamashin hasken rana na injinan dizal daga abubuwa 5 masu zuwa:

1. Abun iya ɗauka

Ta yaya zan iya sanin ko samfurin yana da daɗi?Ta fuskar motsi, ba a dogara da ɗaukar nauyi ba, saboda tashoshin wutar lantarki masu amfani da hasken rana suna da iko daban-daban, kuma za su bambanta da girma da nauyi.Ana iya ɗaukar wasu a cikin jakar baya, wasu kuma a jirgi, wasu kuma a mota.Ana iya amfani da shi ga ƙungiyoyi daban-daban na mutane da lokuta daban-daban na amfani.Yawancin janareta na da girma da girma kuma suna da wahalar ɗauka, wanda ke da iyakacin amfani da mutane da yanayin amfani.

2. Kariyar muhalli

Daga ra'ayi na kare muhalli, masu samar da wutar lantarki mai amfani da hasken rana suna da fa'ida sosai.Da farko dai, mutanen da ke amfani da janareta za su san cewa janareta na fitar da iskar gas mai yawa yayin aiki, wanda ke da illa sosai ta fuskar gurbatar muhalli.Wani batu kuma shi ne hayaniyar tana da ƙarfi sosai.Abokai da yawa waɗanda suka zaɓi sansanin waje kawai suna so su rabu da rayuwar birni mai hayaniya a cikin ɗan gajeren lokaci kuma su dawo cikin yanayi don jin daɗin kwanciyar hankali da kwanciyar hankali da yanayi ke kawowa.Duk da haka, idan ka kawo irin wannan janareta, zai zama akasin haka.Zai ƙara yawan wahala, to riba ba ta cancanci asara ba.

3. Farashin

Na tabbata kowa yana mai da hankali kan farashi lokacin siyan samfur, to shin tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi ko janareta gas ta fi tasiri?Za mu tattauna shi daga bangarori da yawa kamar kayan aiki da ka'idodin aiki.Idan aka kwatanta da tushen wutar lantarki na waje, masu samar da iskar gas suna da mafi girman matsi na aiki da buƙatu mafi girma akan ƙarfi da taurin kayan injin.Ana kera famfon allurarsa da nozzles.Madaidaicin buƙatun ma suna da girma sosai, don haka farashin sa a zahiri ba arha bane.

4. Aiki

HIGH-POWER da babban tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi za su goyi bayan fitowar AC, USB da DC.Zane-zane mai yawa na iya saduwa da aikace-aikacen ƙarin samfurori a lokaci guda.Yana goyan bayan hanyoyin caji uku: cajin hasken rana, cajin mota da cajin birni.Idan aka kwatanta da janareta, ana iya amfani dashi a cikin kewayon da ya fi dacewa kuma ya fi dacewa.

5. Tsaro

Akwai abubuwa da yawa da ya kamata ku sani lokacin amfani da janareta a waje.Ƙananan rashin kulawa na iya haifar da matsala mai tsanani.Lokacin amfani da janareta, ya kamata a sanya shi a waje ko a wuri mai kyau na ɗakin injin, maimakon kusa da ƙofofi, tagogi da filaye, don hana carbon monoxide shiga ɗakin.Na biyu, kafin a kara man fetur, sai a rufe janareta sannan a kara da shi bayan ya huce don hana mai daga fantsama a sassan da ke da zafi da kuma kama wuta, wanda hakan zai haifar da bala’i.Amma wutar lantarki a waje ba ta da matsaloli da yawa.Kayayyakin wutar lantarki na waje suna da asali tare da ayyuka huɗu na kariya na zafin jiki, kariya mai yawa, kariya ta yau da kullun da kariya ta gajeriyar kewayawa, don haka za su kasance mafi aminci kuma mafi aminci.


Lokacin aikawa: Dec-30-2022